ราคา 2150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 32575.76 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 158
โครงการ รีเจ้นท์โฮม 6 ประชาชื่น | Regent Home VI Prachachuen | รีเจ้นท์โฮม 6 | Regent Home 6 | รีเจ้นท์โฮม ประชาชื่น | Regent Home Prachachuen

ธัชกร เครือเช้า
0918097557
2017-02-16 15:46:06.0
เลขที่ประกาศ: 188925
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น 66 ตร.ม. 2 นอน ชั้น 7 แอร์ทุกห้อง เฟอร์นิเจอร์ครบ - ชื่อโครงการ : รีเจ้นท์โฮม 6/2 ประชาชื่น - ที่ตั้ง : ซอย พงษ์เพชรนิเวศน์แยก 6-1 แขวง จตุจักร เขต จตุจักร กรุงเทพมหานคร 10900 - พื้นที่ใช้สอย 66.08 ตารางเมตร - จำนวนห้อง : 2 ห้องนอน , 2 ห้องน้ำ , 1 ห้องนั่งเล่น , 1 ห้องครัว , 2 ระเบียง - ชั้น 7 อาคาร C - ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที - แอร์ 3 เครื่อง , เครื่องทำน้ำอุ่น , เฟอร์นิเจอร์ทั้งห้อง - เฟอร์นิเจอร์ที่แถม : เตียง 6 ฟุต , ตู้เสื้อผ้า , ชั้นวางของ วางทีวี , โซฟา ชุดรับแขก , โต๊ะอาหาร - จุดเด่น : 1. พื้นที่เยอะ , หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย - 2. ทำเลดี ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วน ประชาชื่น , ใกล้ BTS 2 สาย (สีแดง สีม่วง) - 3. เข้าออกได้ 2 ทาง (ถนนประชาชื่น , ถนนรัชดาภิเษก) ราคา 2,150,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง ( ประมาณ 16,xxx ) ภาษีเจ้าของออกให้ สนใจติดต่อ คุณบอมบ์ ธัชกร : 097-918-4296 , 091-809-7557 Line ID : bombjaaa Estatecorner Agency : ศูนย์บริการฝากขายอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าโฆษณา : 02-586-9911 http://www.ddproperty.com/property/1962464

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ: